Lịch thi đấu hôm nay

Share:
*
15.04.2022 16.04.2022 17.04.2022 18.04.2022 19.04.2022 20.04.2022 21.04.2022 22.04.2022 23.04.2022 24.04.2022 25.04.2022 26.04.2022 27.04.2022 28.04.2022 29.04.2022 non sông Châu Á Châu Phi Anh Tây Ban Nha Italia Pháp Scotland Bồ Đào Nha Hà Lan Nga Armenia Azerbaijan Belarus Bosnia-Herzgovina Bulgary Bắc Ireland Croatia Hungary Ireland Kazakhstan Latvia Lithuania Phần Lan Rumany Serbia Slovakia Slovenia Séc Thổ Nhĩ Kỳ Thụy Điển Wales Áo Đan Mạch Australia Bahrain Jordan Kuwait Argentina Brazil Bolivia Chi Lê Colombia Ecuador Peru Uruguay Venezuela Mỹ Mexico Ai Cập thời gian Giải đấu

Bạn đang đọc: Lịch thi đấu hôm nay

Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NGAU21 15:00 Rostov U21
vs
CSKA Mos. U21
- ACL 16:00 Kawasaki Fro.
vs
Ulsan Hyundai
+0 -
siêu việt Anh
KAZA 16:00 <11> Akzhayik Oral
vs
Astana <3>
- CZEU19 16:00 MFk Karvina U19
vs
Brno U19
- AUSA 16:45 <7> Macarthur FC
vs
Brisbane Roar <10>
-1/4 - BDNB 17:00 <3> Chaves
vs
SC Covilha <14>
-3/4 - NGB 17:00 <14> Olim. Dolgiye Prudy
vs
Baltika <7>
- NGAU21 17:00 Arsenal Tula U21
vs
Ufa U21
- - 17:00 Khimki U21
vs
Akademiya Konoplev U21
- - 17:00 Chertanovo U21
vs
Spartak Mos. U21
- CZEU19 17:00 Banik Ostrava U19
vs
Pardubice U19
- AUSNSW 17:00 <12> Mt Druitt Town
vs
North Shore Mariners <11>
-
siêu đẳng Anh
AUSVPL 17:30 <4> Bentleigh Greens
vs
Dandenong Th. <9>
-1/2 - ACL 18:00 BG Pathum United
vs
Melbourne đô thị
+1/4 - - 18:00 Shandong Taishan
vs
Daegu
- NGAU21 18:00 Zenit U21
vs
Kryliya Sov. U21
- ARMA 18:00 <1> Ararat-Armenia
vs
Ararat Y <3>
- KAZA 18:00 <4> Caspiy Aktau
vs
Atyrau <7>
- LATA 18:00 <6> BFC Daugava
vs
Spartaks Jurmala <10>
- ANHB 18:30 <5> Luton Town
vs
Nottingham Forest <4>
+0 - TNKB 18:30 <11> Keciorengucu
vs
Denizlispor <16>
-3/4 - DENB 18:30 <7> HB Koge
vs
Fremad Amager <11>
-1/2 -
ngoại hạng Anh
ANHL2 19:00 <2> Exeter đô thị
vs
Colchester Utd <20>
-3/4 - ANHU23 19:00 <1-8> Leicester đô thị U23
vs
Derby County U23 <1-14>
-1 - NGAU21 19:00 Krasnodar U21
vs
Nizhny Nov U21
- KAZA 19:00 <12> FK Kyzylzhar
vs
Aktobe <8>
- CZEU19 19:00 Zlin U19
vs
Pribram U19
- AUSFWP 19:30 <4> Perth GloryU21
vs
Armadale SC <11>
- ANHU23 20:00 <2-12> Middlesbrough U23
vs
Wolves U23 <2-5>
+0 - - 20:00 <1-9> Brighton U23
vs
Leeds Utd U23 <1-11>
-1/2 - BDNB 20:00 <17> Varzim
vs
Casa Pia AC <1>
+1/4 - NGAU21 20:00 Akhmat Gr. U21
vs
Strogino Moscow U21
- - 20:00 FK Sochi U21
vs
Rubin Kazan U21
- AZEA 20:00 <4> Gabala FC
vs
Sumqayit <7>
- KAZA 20:00 <13> Turan (KAZ)
vs
Ordabasy <6>
- LATA 20:00 <5> Valmiera / BSS
vs
Tukums/Salaspils <7>
- TDA 20:00 <1> Hammarby
vs
Mjallby AIF <3>
-1 - NGAU21 20:30 ORS 5 U21
vs
Ural U21
- WALA 20:30 <1> The New Saints
vs
Flint Town Utd <4>
- - 20:30 <5> Connah"s QN
vs
Cardiff Metropolitan <8>
- - 20:30 <9> Aberystwyth
vs
Cefn Druids AFC <12>
- - 20:30 <11> Haverfordwest
vs
Barry Town <10>
-
trác tuyệt Anh
- 20:30 <7> Caernarfon Town
vs
Penybont <2>
- ACL 21:00 Darul Takzim
vs
Guangzhou FC
- - 21:00 Ceres FC
vs
Jeonnam Dragons
- - 21:00 Lion thành phố Sailors
vs
Urawa Red
+2 1/2 - ANHB 21:00 <14> Swansea thành phố
vs
Barnsley <23>
-3/4 - - 21:00 <24> Peterborough Utd
vs
Blackburn Rovers <7>
+3/4 - - 21:00 <2> Bournemouth
vs
Middlesbrough <8>
-1/2 - - 21:00 <19> Birmingham
vs
Coventry <11>
+1/4 - - 21:00 <21> Hull đô thị
vs
Cardiff thành phố <18>
+0 - - 21:00 <13> Preston North end
vs
Millwall <9>
-1/4 -
trác tuyệt Anh
- 21:00 <6> Sheffield Utd
vs
Reading <22>
-1 - - 21:00 <15> Stoke đô thị
vs
Bristol thành phố <20>
-3/4 - - 21:00 <12> West Brom
vs
Blackpool <16>
-3/4 - ANHL1 21:00 <19> Fleetwood Town
vs
Oxford Utd <8>
+1/2 - - 21:00 <14> Accrington
vs
Burton Albion <17>
-1/2 - - 21:00 <7> Wycombe
vs
Plymouth Argyle <4>
-1/2 - - 21:00 <24> Crewe Alexandra
vs
Wimbledon <22>
+1/4 - - 21:00 <15> Charlton Athletic
vs
Morecambe <20>
-3/4 - - 21:00 <12> Cheltenham
vs
Gillingham <21>
-1/4 - - 21:00 <23> Doncaster Rovers
vs
Bolton <11>
+1/2 -
- 21:00 <10> Portsmouth
vs
Lincoln <18>
-3/4 - - 21:00 <6> Sunderland
vs
Shrewsbury <16>
-3/4 - ANHL2 21:00 <13> Hartlepool
vs
Port Vale <3>
+1/2 - - 21:00 <17> Harrogate Town
vs
Swindon <11>
+1/4 - - 21:00 <6> Bristol Rovers
vs
Salford city <8>
-1/4 - - 21:00 <7> Newport
vs
Crawley Town <12>
-1/2 - - 21:00 <21> Barrow
vs
Forest Green <1>
+1/2 - - 21:00 <15> Bradford đô thị
vs
Tranmere Rovers <9>
+0 - - 21:00 <14> Leyton Orient
vs
Scunthorpe Utd <24>
-1 1/4 - - 21:00 <4> Mansfield
vs
Sutton Utd <10>
-1/2 - - 21:00 <22> Oldham
vs
Northampton <5>
+1/2 - - 21:00 <23> Stevenage
vs
Rochdale <16>
-1/4 - - 21:00 <18> Walsall
vs
Carlisle <19>
-1/2 - NGAU21 21:00 Lok. Moscow U21
vs
Din. Moscow U21
- ARMA 21:00 <2> Pyunik
vs
Alashkert <4>
- BIHA 21:00 <12> Rudar Prijedor
vs
Zeljeznicar <5>
- KAZA 21:00 <2> Tobol Kostanay
vs
Kairat Almaty <1>
- TNKB 21:00 <10> Tuzlaspor
vs
Genclerbirligi <12>
+0 - WALA 21:00 <6> Bala Town
vs
Newtown AFC <3>
- BDNA 21:30 <15> Arouca
vs
Santa Clara <9>
-1/4 - BLRA 21:30 <7> FK Slutsk
vs
FK Minsk <9>
- BULA 21:30 <7> Lok. Plovdiv
vs
Arda Kardzhali <10>
- RMNA 21:30 <11> Chindia Targoviste
vs
Botosani <3>
-1/4 - SRBA 21:30 <10> Radnik Surdulica
vs
FK Radnicki 1923 <13>
- LATA 22:00 <3> Rigas Futbola Skola
vs
Supernova Riga <9>
- LITA 22:00 <8> Banga
vs
Kauno Zalgiris <6>
- FINA 22:00 <3> KuPS
vs
Seinajoen JK <7>
-3/4 - SVKA 22:00 <3> Ruzomberok
vs
Slo. Bratislava <1>
+1/4 - AZEA 22:30 <1> Karabakh Agdam
vs
Keşla FK <6>
- CHIB 22:45 <5> San.Morning
vs
CCDA Fernandez Vial <7>
- BIHA 23:00 <11> Radnik Bijeljina
vs
Velez Mostar <6>
- CROA 23:00 <1> Dinamo Zagreb
vs
Istra 1961 <8>
-1 ba phần tư - DENA 23:00 <10> Nordsjaelland
vs
Sonderjyske <12>
-3/4 - AUTB 23:10 <4> SKU Amstetten
vs
St.Polten <8>
+0 - ANHB 23:30 <3> Huddersfield
vs
QPR <10>
-1/2 - TBNB 23:30 <1> Eibar
vs
Las Palmas <7>
-1/4 - ITA3 23:30 Pro Vercelli
vs
Fiorenzuola
- - 23:30 Lecco
vs
US Seregno
- NGA 23:30 <2> Din. Moscow
vs
Akhmat Groznyi <8>
-1/2 - AUTB 23:30 <13> Horn
vs
Blau Weiss Linz <3>
+3/4 -
- 23:30 <15> Dornbirn
vs
Liefering <5>
+3/4 - - 23:30 <6> SV Lafnitz
vs
Austria Wien II <12>
-1/2 - - 23:30 <14> Vorwarts Steyr
vs
Kapfenberg <11>
-1/2 - - 23:30 <16> LASK Juniors
vs
Aust Lustenau <1>
+1 1/4 - - 23:30 <9> Wacker Innsbruck
vs
Grazer AK <7>
-1/2 - ITA 00:00 <15> Spezia
vs
Inter Milan <2>
+1 một nửa - PH3 00:00 <12> SO Cholet
vs
Stade Briochin <9>
+0 - - 00:00 <2> Annecy FC
vs
Creteil <15>
-3/4 - - 00:00 <8> Orleans
vs
Chateauroux <5>
+0 - - 00:00 <16> FC Bastia-Borgo
vs
Avranches <13>
-1/2 -

Xem thêm: 【Khuyến Mại】 Hộp Ngũ Cốc Ăn Kiêng Nestle, Ngũ Cốc Nestlé Fitnesse & Fruit Hộp 400G

- 00:00 <4> Villefranche
vs
Le Mans <7>
-1/2 - - 00:00 <18> Chambly
vs
Bourg Peronnas <6>
+1/4 - - 00:00 <11> Red Star 93
vs
Sete <14>
-3/4 - - 00:00 <17> Boulogne
vs
Sedan <10>
-1/2 - BDNA 00:00 <14> Famalicao
vs
Gil Vicente <5>
-1/4 - BULA 00:00 <8> Beroe
vs
CSKA 1948 Sofia <9>
- SRBA 00:00 <6> Radnicki Nis
vs
FK Vozdovac <5>
- ACL 00:15 Al Sharjah
vs
Al Rayyan
-1/4 - - 00:15 Al Sadd
vs
Wehdat Amman
- RMNA 00:30 <12> Mioveni
vs
Dinamo Bucuresti <15>
-1/4 -
TNKA 00:30 <15> Kayserispor
vs
Rizespor <18>
-1/2 - - 00:30 <1> Trabzonspor
vs
Fatih Karagumruk <10>
-1 - TNKB 00:30 <4> Istanbulspor AS
vs
Bursaspor <18>
-1/2 - ANHU23 01:00 <1-12> Everton U23
vs
Chelsea U23 <1-13>
+0 - - 01:00 <2-8> Burnley U23
vs
West Brom U23 <2-9>
+1/2 - HLB 01:00 <18> Dordrecht 90
vs
Emmen <1>
+1 một nửa - - 01:00 <14> AZ Alkmaar U21
vs
ADO Den Haag <3>
+1/4 - - 01:00 <9> De Graafschap
vs
đứng đầu Oss <13>
-1 1/4 - - 01:00 <10> VVV Venlo
vs
Telstar <16>
-1/4 - - 01:00 <19> MVV Maastricht
vs
SBV Excelsior <5>
+1 1/4 -
- 01:00 <4> Eindhoven
vs
PSV Eindhoven U21 <15>
-3/4 - - 01:00 <6> Roda JC
vs
Helmond thể thao <20>
-2 - HUNA 01:00 <10> Debreceni
vs
Gyirmot SE <11>
-1/4 - PERA 01:00 <6> Alianza Atletico
vs
Binacional <4>
- CROA 01:15 <3> Hajduk Split
vs
HNK Gorica <6>
-1 1/4 - SLOA 01:15 <1> Maribor
vs
NK Radomlje <8>
-1 - AUTB 01:25 <10> Rapid Wien II
vs
Floridsdorfer AC <2>
+1/4 - BHRA 01:30 <10> Al Najma (BHR)
vs
Al Hala <6>
- - 01:30 <5> East Riffa
vs
AL Riffa <1>
- - 01:30 <8> Budaiya (BHR)
vs
Al Hadd <9>
-
KUWA 01:30 <8> Fahaheel
vs
Al Qadsia <4>
- - 01:30 <9> Al Shabab (KUW)
vs
Al Arabi (KUW) <5>
- SCOB 01:45 <3> Inverness C.T.
vs
Kilmarnock <1>
+0 - NIRA 01:45 <1> Linfield
vs
Glentoran <3>
- IREA 01:45 <1> Derry thành phố
vs
Shelbourne <7>
-1 - - 01:45 <6> Bohemians
vs
Finn Harps <9>
-3/4 - - 01:45 <10> UC Dublin
vs
Drogheda Utd <8>
+0 - - 01:45 <5> Dundalk
vs
Sligo Rovers <4>
-1/2 - IREB 01:45 <1> Cork thành phố
vs
Bray Wanderers <6>
-1 - - 01:45 <9> Athlone
vs
Treaty United <5>
+3/4 -
- 01:45 <4> Waterford Utd
vs
Galway <2>
-1/2 - - 01:45 <7> Wexford Youths
vs
Cobh Ramblers <8>
-1/2 - ANHB 02:00 <17> Derby County
vs
Fulham <1>
+3/4 - TBNA 02:00 <6> Real Sociedad
vs
Real Betis <5>
-1/4 - TBNB 02:00 <19> Amorebieta
vs
Mirandes <14>
-1/4 - TBN3 02:00 UE Costa Brava
vs
Algeciras
- - 02:00 Sabadell
vs
Sevilla B
- - 02:00 Racing Ferrol
vs
Zamora CF
- ITA 02:00 <1> AC Milan
vs
Genoa <18>
-1 một nửa - pha 02:00 <3> Rennes
vs
Monaco <6>
-1/4 -
IREA 02:00 <2> Shamrock Rovers
vs
St. Patrick"s <3>
-3/4 - URUA 02:00 <8> Danubio
vs
Boston River <2>
- BDNA 02:30 <6> Vitoria Guimaraes
vs
Pacos Ferreira <7>
-3/4 - JORA 02:30 <11> S.Al.Ordon
vs
Jazeera Amman <9>
- ARGLC 02:30 Tigre
vs
CA Huracan
-1/2 - EGYA 02:30 <13> Ghazl Al Mahalla
vs
El Gouna <15>
-1/4 - - 02:30 <12> Ceramica Cleopatra
vs
Future FC <8>
+1/4 - COLB 03:00 <10> Atletico
vs
Llaneros FC <11>
- ACL 03:15 Al Hilal
vs
Istiklol Dushanbe
-1 3/4 - - 03:15 Nasaf Qarshi
vs
Al Faisaly (KSA)
-
phân chia 03:30 <13> La Serena
vs
U. Espanola <2>
+1/4 - PERA 03:30 <14> UTC Cajamarca
vs
Academia Cantolao <19>
-3/4 - CAFCL 04:00 ES Setif
vs
Esperanse ST
- VENA 04:15 <11> Aragua
vs
Carabobo <6>
- ARGLC 05:00 Aldosivi
vs
Rosario Central
+0 - - 05:00 C. Cordoba SdE
vs
Arsenal Sarandi
-1/2 - BRB 05:00 <14> Gremio/RS
vs
Chapecoense <12>
-1 1/4 - BLVA 05:00 Real Tomayapo
vs
Univ de Vinto
- MEXB 05:00 <12> CD Tapatio
vs
Raya2 <15>
- COLB 05:15 <2> Fortaleza
vs
Tigres(COL) <8>
-
CHIB 06:00 <17> Deportes Recoleta
vs
Dep. Copiapo <12>
- - 06:00 <11> U.Concepcion
vs
U. San Felipe <3>
- USB 06:05 new york RB II
vs
Rio Grande Valley
- - 06:05 Detroit thành phố FC
vs
Birmingham Legion
- URUA 06:15 <11> Defensor SC
vs
CA Fenix <5>
- BLVA 07:00 Univ. De Sucre
vs
Real Santa Cruz
- ECUA 07:00 <15> Gualaceo SC
vs
Mushuc Runa <9>
- MEXA 07:00 <15> Necaxa
vs
San Luis <9>
-1/4 - ARGLC 07:30 Newells Old Boys
vs
Patronato Parana
-1/2 - BRB 07:30 <20> Nautico/PE
vs
Bahia/BA <2>
+0 -
COLA 07:30 <7> Santa sắt
vs
Alianza Petrolera <10>
-3/4 - MEXA 09:00 <18> Juarez
vs
Pachuca <1>
+3/4 - - 09:00 <12> Club Tijuana
vs
Club America <11>
+1/4 - « 15 mon 04 »
x
Bạn mong Tắt Quảng Cáo
Có không
Giải đấu:

Ngoại Hạng Anh –VĐQG Tây Ban – VĐQG Italia – VĐQG Đức – VĐQG Pháp – Champions League - World Cup 2018 - U23 Châu Á


Khác:

Lich thi dau bong da - Ket qua bong da truc tuyen - nhận định bóng đá - coi tu vi | sxmb - lich van nien - lịch âm dương - xem tuoi vo chong - XSMB

Bài viết liên quan